ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ: ਕਲਯੁਗੀ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਾਲਚ ‘ਚ ਧੀ ਦਾ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਦੇਹ ਵਪਾਰ, ਦੋਵੇਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ

27

ਹਰ ਕੁੜੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਦੱਸਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਜੇ ਕਿਸੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਚਾਚਾ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਲੁੱਟਣ ਦੇ ਇਰਾਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਅਤੇ ਮਾਂ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਉਹ ਕੁੜੀ ਕੀ ਕਰੇਗੀ। ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਸਮਸਤੀਪੁਰ ਤੋਂ ਅਜਿਹੀ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਸਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਇਹ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਬਲਾਤਕਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਖ਼ੁਦ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਪੀੜਤ ਲੜਕੀ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਰੋਜ਼ 20 ਤੋਂ 25 ਲੋਕ ਉਸ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਚਾਚਾ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਥਾਣੇ ਤੋਂ ਪੁਲਿਸ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਉਹ ਵੀ ਉਹੀ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪੀੜਤਾ ਵੱਲੋਂ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?