ਸਿਰਫ਼ 8,199 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਮਿਲੇਗਾ 4GB ਰੈਮ ਤੇ 128GB ਸਟੋਰੇਜ ਵਾਲਾ ਸਮਾਰਟਫੋਨ, 6000mAh ਬੈਟਰੀ

34
ਇਹ ਨਵਾਂ ਫੋਨ octa-core Unisoc T606 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ‘ਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਆਨ-ਬੋਰਡ ਰੈਮ ਨੂੰ ਮੈਮੋਰੀ ਫਿਊਜ਼ਨ ਤਕਨੀਕ ਰਾਹੀਂ 8GB ਤੱਕ ਵਧਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ ਫੋਨ ਦੇ ਰੀਅਰ ‘ਚ 50MP ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਡਿਊਲ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੈਲਫੀ ਲਈ ਫੋਨ ਦੇ ਫਰੰਟ ‘ਤੇ 8MP ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਫੋਨ ਦੀ ਇੰਟਰਨਲ ਮੈਮਰੀ 128GB ਹੈ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਇੱਥੇ ਫਿੰਗਰਪ੍ਰਿੰਟ ਸੈਂਸਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

 

Itel P55T ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਵੀਨਤਮ ਐਂਟਰੀ-ਲੇਵਲ ਫੋਨ ਹੈ। ਇਸ ਨਵੇਂ ਫੋਨ ‘ਚ 4GB ਰੈਮ ਅਤੇ 128GB ਸਟੋਰੇਜ ਦੇ ਨਾਲ Unisoc T606 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਹੈ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਆਈਫੋਨ ਵਾਂਗ ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਬਾਰ ਫੀਚਰ ਨਾਲ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ‘ਚ 6,000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਵੀ ਹੈ। I tel P55T ਦੀ ਕੀਮਤ 4GB + 128GB ਵੇਰੀਐਂਟ ਲਈ 8,199 ਰੁਪਏ ਰੱਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਐਸਟ੍ਰਲ ਬਲੈਕ ਅਤੇ ਐਸਟ੍ਰਲ ਗੋਲਡ ਕਲਰ ਆਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਤੋਂ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

 

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

ਖਾਲਸਾ ਪੰਥ ਦੇ 325ਵੇਂ ਪ੍ਰਗਟ ਦਿਵਸ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਪਾਰਮਾ ਵੱਲੋਂ 20 ਅਪੈ੍ਰਲ ਨੂੰ ਤੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਬਾਬਾ ਲੱਖੀ ਸ਼ਾਹ ਵਣਜਾਰਾ ਸਿੱਖ ਸੈਂਟਰ ਪੋਨਤੇਕਰੋਣੇ (ਅਲੇਸਾਦਰੀਆ)ਵੱਲੋਂ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights