‘ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੇ ਬੇਟੇ’ ਨਾਲ ‘ਬਬੀਤਾ ਜੀ’ ਦੀ ਮੰਗਣੀ? 9 ਸਾਲ ਛੋਟੇ ‘ਟੱਪੂ’ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰੇਗੀ ਮੁਨਮੁਨ ਦੱਤਾ!

61
ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ‘ਬਬੀਤਾ ਜੀ’ ਯਾਨੀ ਮੁਨਮੁਨ ਦੱਤਾ ਜਲਦ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਰਾਜ ਅਨਦਕਟ ਨਾਲ ਮੰਗਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ‘ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਟੱਪੂ’ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਆਪਣੇ-ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ‘ਚ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਮੰਗਣੀ ਕਦੋਂ ਅਤੇ ਕਿਵੇਂ ਹੋਈ…

ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ‘ਬਬੀਤਾ ਜੀ’ ਯਾਨੀ ਮੁਨਮੁਨ ਦੱਤਾ ਜਲਦ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਰਾਜ ਅਨਦਕਟ ਨਾਲ ਮੰਗਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ‘ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਟੱਪੂ ’ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ। 36 ਸਾਲ ਦੀ ਮੁਨਮੁਨ ਦੱਤਾ ਅਤੇ 27 ਸਾਲ ਦੇ ਰਾਜ ਅਨਦਕਟ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ 9 ਸਾਲ ਦਾ ਅੰਤਰ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਆਪਣੇ-ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ‘ਚ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

ਖਾਲਸਾ ਪੰਥ ਦੇ 325ਵੇਂ ਪ੍ਰਗਟ ਦਿਵਸ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਪਾਰਮਾ ਵੱਲੋਂ 20 ਅਪੈ੍ਰਲ ਨੂੰ ਤੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਬਾਬਾ ਲੱਖੀ ਸ਼ਾਹ ਵਣਜਾਰਾ ਸਿੱਖ ਸੈਂਟਰ ਪੋਨਤੇਕਰੋਣੇ (ਅਲੇਸਾਦਰੀਆ)ਵੱਲੋਂ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights