Home » ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ » ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਲਾਈਟ ‘ਚ ਭੋਜਨ ‘ਚ ਮਿਲਿਆ ਬਲੇਡ: ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਰੌਲਾ ਨਾ ਪਾਉਣ ਦੇ ਬਦਲੇ ਫਲਾਈਟ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਇਹ ਆਫ਼ਰ

ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਲਾਈਟ ‘ਚ ਭੋਜਨ ‘ਚ ਮਿਲਿਆ ਬਲੇਡ: ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਰੌਲਾ ਨਾ ਪਾਉਣ ਦੇ ਬਦਲੇ ਫਲਾਈਟ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਇਹ ਆਫ਼ਰ

62

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ 17 ਜੂਨ ( ਤਾਜੀਮਨੂਰ ਕੌਰ ) ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਉਡਾਣ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਖਾਣੇ ਵਿੱਚ ਬਲੇਡ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਯਾਤਰੀ ਨੇ ਖੁਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ X ‘ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।ਇਸ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਤਵਾਰ 16 ਜੂਨ ਨੂੰ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਇਕ ਬਿਆਨ ਜਾਰੀ ਕਰਕੇ ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਖਾਣੇ ‘ਚ ਬਲੇਡ ਪਾਏ ਜਾਣ ਦੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੀ।

ਸ਼ਕਰਕੰਦੀ ਅਤੇ ਅੰਜੀਰ ਦੀ ਚਾਟ ਵਿੱਚ ਧਾਤੂ ਦਾ ਟੁਕੜਾ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ
ਦਰਅਸਲ, ਮੈਥੁਰੇਸ ਪਾਲ ਨਾਂ ਦਾ ਯਾਤਰੀ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਫਲਾਈਟ ਰਾਹੀਂ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਤੋਂ ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। 10 ਜੂਨ ਨੂੰ, ਪੌਲ ਨੇ X ‘ਤੇ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ ਬਲੇਡ ਦੀਆਂ ਦੋ ਫੋਟੋਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ।

 

ਪਾਲ ਨੇ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਅਤੇ ਪੋਸਟ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ, ‘ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦਾ ਭੋਜਨ ਚਾਕੂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭੁੰਨੇ ਹੋਏ ਸ਼ਕਰਕੰਦੀ ਅਤੇ ਅੰਜੀਰ ਦੀ ਚਾਟ ਵਿੱਚ ਧਾਤ ਦਾ ਇੱਕ ਟੁਕੜਾ ਮਿਲਿਆ, ਜੋ ਕਿ ਬਲੇਡ ਵਰਗਾ ਲੱਗਦਾ ਸੀ। ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਭੋਜਨ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਕਿੰਟਾਂ ਲਈ ਚਬਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਹੋਇਆ। ਸ਼ੁਕਰ ਹੈ, ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

ਬੇਸ਼ੱਕ, ਸਾਰਾ ਦੋਸ਼ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਕੇਟਰਿੰਗ ਸੇਵਾ ‘ਤੇ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਪਰੋਸਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ? ਪਹਿਲੀ ਫੋਟੋ ਉਸ ਧਾਤ ਦੇ ਟੁਕੜੇ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਮੈਂ ਥੁੱਕਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਫੋਟੋ ਉਹ ਭੋਜਨ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਮੈਨੂੰ ਪਰੋਸਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਮੁੱਖ ਗਾਹਕ ਅਨੁਭਵ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੀ 

ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, 16 ਜੂਨ ਨੂੰ, ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਮੁੱਖ ਗਾਹਕ ਅਨੁਭਵ ਅਧਿਕਾਰੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਡੋਗਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਪਿਆਰੇ ਮਿਸਟਰ ਪਾਲ, ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਦੁੱਖ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਸੇਵਾ ਦੇ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ।ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਟ ਨੰਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਬੁਕਿੰਗ ਵੇਰਵੇ ਭੇਜੋ। ਅਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਤੁਰੰਤ ਸਮੀਖਿਆ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ।

ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਪਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ’

ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੀ ਇੱਕ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਇੱਕ ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਵਸਤੂ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਇਹ ਸਾਡੇ ਕੇਟਰਿੰਗ ਪਾਰਟਨਰ ‘ਤੇ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਸਬਜ਼ੀ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ ਆਈ ਸੀ।ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਪਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕੇਟਰਿੰਗ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਚੈੱਕ ਕਰਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਸਖ਼ਤ ਸਬਜ਼ੀ ਕੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ।’

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?