ਵੀਵੋ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਈਅਰਫੋਨਜ਼ 2 ਮਿੰਟ 2 ਈ ਨੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ 30 ਘੰਟੇ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਬੈਕਅਪ ਅਤੇ ਬਜਟ ਕੀਮਤ ਦੀ ਰੇਂਜ ਦੀ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ.

26

Paragraph

 

खास फीचर्स के साथ आते हैं ये वीवो के Vivo TWS 2 और TWS 2e ईयरफोन्स.

 

ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਫੀਚਰ ਵੀਵੋ ਦੇ ਵੀਵੋ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਅਤੇ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਈ ਈਅਰਫੋਨਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦੇ ਹਨ.

 

 

 

ਵੀਵੋ ਨੇ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਸਪੀਕਰਾਂ TWS 2 ਅਤੇ TWS 2e ਨੂੰ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਕੁਆਲਕਾਮ ਆਪਟੈਕਸ ਅਡੈਪਟਿਵ ਬਲੂਟੁੱਥ ਕੋਡਕ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਈਅਰਫੋਨਸ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ.

 


ਵੀਵੋ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਈਅਰਫੋਨ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਅਤੇ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਈ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਚੀਨ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਅਤੇ ਇਹ ਈਅਰਫੋਨ ਪੂਰਵ-ਆਰਡਰ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹਨ. ਕੁਆਲਕਾਮ ਆਪਟੈਕਸ ਅਡੈਪਟਿਵ ਬਲੂਟੁੱਥ ਕੋਡਕ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਈਅਰਫੋਨਸ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ. ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਈਅਰਫੋਨ ਐਕਟਿਵ ਸ਼ੋਰ ਰੱਦ ਕਰਨ (ਏਐਨਸੀ) ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦੇ ਹਨ. ਵੀਵੋ ਦੇ ਇਹ ਵਾਇਰਲੈਸ ਈਅਰਫੋਨ ਇੰਟਰਸਟੋਕਸ ਨੀਲੇ ਅਤੇ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹਨ. ਫਿਲਹਾਲ ਇਹ ਈਅਰਫੋਨ ਸਿਰਫ ਚੀਨ ਵਿਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਭਾਰਤ ਜਾਂ ਹੋਰ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਇਸ ਦੇ ਲਾਂਚ ਸੰਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਜੇ ਸਾਂਝੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਕੀਮਤ ਹੈ: ਵੀਵੋ ਦੇ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਦੀ ਕੀਮਤ ਲਗਭਗ ਸੀਐਨਵਾਈ 499 ਭਾਰਤੀ ਰੁਪਏ, ਲਗਭਗ 5,700 ਰੁਪਏ ਹੈ. ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਵੀਵੋ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2e ਦੀ ਸੀ ਐਨ ਵਾਈ 299 ਭਾਰਤੀ ਕੀਮਤ ਲਗਭਗ 3,400 ਰੁਪਏ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਗ੍ਰਾਹਕ ਵੀਵੋ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈਬਸਾਈਟ ਅਤੇ storeਨਲਾਈਨ ਸਟੋਰ ਤੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਈਅਰਫੋਨਜ਼ ਦਾ ਪ੍ਰੀ-ਆਰਡਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. (ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ- ਸਸਤੇ ‘ਚ 2 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ, ਸੈਮਸੰਗ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸਸਤਾ 5 ਜੀ ਸਮਾਰਟਫੋਨ, 8 ਜੀਬੀ ਰੈਮ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੁੱਕ) ਇਸ ਦੇ ਦੂਜੇ ਦੇਸ਼ਾਂ’ ਚ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ। ਮਾਹਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਈਅਰਫੋਨ ਜਲਦੀ ਹੀ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵੀਵੋ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ ਨੀਓ ਟਰੂ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਈਅਰਫੋਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 5,990 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਇਸ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਵੀਵੋ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਏਐਨਸੀ ਸਪੋਰਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਨ, ਬਲੂਟੁੱਥ ਵੀ 5.2 ਕੁਆਲਕਾਮ ਐਪਟੈਕਸ ਅਡੈਪਟਿਵ ਬਲੂਟੁੱਥ ਕੋਡਕ ਸਪੋਰਟ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਸ ਈਅਰਫੋਨ ਵਿੱਚ ਐਸਬੀਸੀ ਅਤੇ ਏਏਸੀ ਬਲੂਟੁੱਥ ਕੋਡਕ ਸਹਾਇਤਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਸਦੇ ਅੰਦਰ, 12.2mm ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਡਰਾਈਵਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਘੱਟ-ਲੇਟੈਂਸੀ ਮੋਡ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ 88 ਐਮਐਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ. (ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ- ਬੀਐਸਐਨਐਲ ਦੀ ਸਸਤੀ ਯੋਜਨਾ! ਸਿਰਫ ਇਕ ਵਾਰ ਰੀਚਾਰਜ ਕਰਕੇ ਮੁਫਤ ਕਾਲਿੰਗ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ 24 ਜੀਬੀ ਡਾਟਾ ਮਿਲੇਗਾ)
ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਈਅਰਫੋਨ ਪੂਰੇ ਚਾਰਜ ‘ਤੇ 8 ਘੰਟੇ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਬੈਕਅਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਚਾਰਜਿੰਗ ਵਾਲਾ ਇਹ ਈਅਰਫੋਨ 30 ਘੰਟੇ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਵੀਵੋ ਟੀਡਬਲਯੂਐਸ 2 ਈ ਈਅਰਫੋਨ ਕੋਈ ਏਐਨਸੀ ਸਮਰਥਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ, ਘੱਟ ਲੈਟੈਂਸੀ ਮੋਡ ਲਈ 117ms ਦਾ ਜਵਾਬ ਸਮਾਂ ਹੈ. ਇਸ ਵਿਚ ਸਿਰਫ ਐਸਬੀਸੀ ਅਤੇ ਏਏਸੀ ਕੋਡੇਕ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਹ ਈਅਰਫੋਨ 7.6 ਘੰਟਿਆਂ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਬੈਕਅਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਚਾਰਜਿੰਗ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਹ 27 ਘੰਟੇ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ.

 

 

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?