ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ  17 ਨੂੰ ਕੱਢੇਗਾ ਰੋਸ ਮਾਰਚ   : ਪਵਨ ਕੁਮਾਰਟੀਨੂ 

11

                                                                                                             ਭੋਗਪੁਰ 13  ਸਤੰਬਰ ( ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ )  ਸੈਂਟਰ ਦੀ  ਬੀਜੇਪੀ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ  ਕਿਸਾਨ-ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਿਰੋਧੀ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ  ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਕੱਢਿਆ  ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹਲਕਾ ਆਦਮਪੁਰ ਵਿਧਾਇਕ  ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਟੀਨੂੰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ  ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ  ਪਾਰਟੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 17 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਰਕਾਬ ਗੰਜ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਤੱਕ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਕੱਢਿਆ ਜਾਵੇਗਾ  ਅਤੇ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਪਾਸ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ  ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ,  ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ  ਕੇ ਰੋਸ ਮਾਰਚ   ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ  ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰੰਥ ਸਾਹਿਬ ਜੀ ਦੇ ਚਰਨਾ ਵਿੱਚ ਅਰਦਾਸ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ,  ਟੀਨੂੰ ਸਾਹਿਬ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ  ਸੈਂਟਰ ਵੱਲੋਂ ਕਾਲੇ ਕਨੂੰਨ ਪਾਸ ਕਰਨ ਤੇ ਰੋਸ ਵਜੋਂ ਬੀਬੀ ਹਰਸਿਮਰਤ ਕੌਰ ਬਾਦਲ ਵੱਲੋਂ ਮੰਤਰੀ ਮੰਡਲ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸੰਮਤੀ ਮੈਂਬਰ,  ਪਰਮਜੀਤ ਕੁਮਾਰ ਪੰਮਾ, ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ,ਸੀਨੀਅਰ  ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਰਾਜਵਿੰਦਰ ਕੌਰ,ਆਦਿ ਹਾਜਰ ਸਨ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights