18 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਕਿਸਾਨ  ਨਹੀਂ ਚੱਲਣ ਦੇਣਗੇ ਰੇਲਾਂ -: ਅਮਰਜੀਤ ਚੋਲਾਂਗ 

10

        ਭੋਗਪੁਰ 16 ਅਕਤੂਬਰ (ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ) ਭਾਰਤੀ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਕਾਦੀਆਂ  ਪ੍ਰਧਾਨ ਹਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਕਾਦੀਆਂ  ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾ ਓਂਸਾਰ 18 ਅਕਤੂਬਰ  ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 10 ਵਜੇ ਤੋਂ 4 ਵਜੇ ਤਕ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨਾ ਤੇ ਰੇਲਾ  ਰੋਕੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।  ਜਿਸ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚਲਾਂਗ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ  ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਭੋਗਪੁਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ  18 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰ 10 ਵਜੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਰੇਲਾਂ ਰੋਕੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ  ਸੋਗ ਸਮਾਗਮ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ 12 ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ  ਚੱਲ ਰਹੀ  ਕਲਸ਼ ਯਾਤਰਾ 24 ਅਕਤੂਬਰ ਤਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ 26 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਲਖਨਊ ਵਿਖੇ ਮਹਾਂਪੰਚਾਇਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚਲਾਂਗ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ  ਬੇਨਤੀ  ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਤਿਆਗਦੇ ਹੋਏ ਪਿੰਡਾਂ ਤੋਂ ਜਥੇ ਲੈ ਕੇ ਭੋਗਪੁਰ ਦੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਦਾ ਸਾਥ  ਦੇਣ, ਤਾਂ ਜੋ ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਦੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਦਿਵਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਏ ਗਏ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ 
 

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights