ਭੋਗਪੁਰ ਸੂਗਰ ਮਿੱਲ ਵਿਚ ਡਿਊਟੀ ਦੌਰਾਨ ਹੋਇਆ ਜ਼ਖਮੀ ਜਗਜੋਤ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਇਨਸਾਫ ਲੈਣ ਲਈ ਪੁੱਜਿਆ ਕਾਂਗਰਸੀ ਨੇਤਾ ਭੱਲਾ ਦੇ ਕੋਲ

12

ਭੋਗਪੁਰ 7 ਦਸੰਬਰ (ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ) ਯੂਥ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਨੇਤਾ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਜੋ ਕਿ ਸਦਾ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਭੋਗਪੁਰ ਮਿੱਲ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਭੋਗਪੁਰ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 4 ਅੱਜ ਸ੍ਰੀ ਭੱਲਾ ਦੇ ਕੋਲ ਪੁੱਜੇ ਕਿਉਂਕਿ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਭੋਗਪੁਰ ਦੀ ਸ਼ੂਗਰ ਮਿੱਲ ਵਿਚ ਡਿਊਟੀ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਅਤੇ 1ਦਸੰਬਰ ਤਕਰੀਬਨ ਸ਼ਾਮ ਦੇ 5:30 ਉਸੈਦ ਦੇ ਨਾਲ ਦੁਰਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ।ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਐਸ ਜੀ ਐਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਅਤੇ ਜਗਜੋਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਇਨਸਾਫ ਲੈਣ ਵਾਸਤੇ ਅੱਜ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਨੇਤਾ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਦੇ ਕੋਲ ਪੁਜਿਆ। ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ਼ ਦਵਾਇਆ ਕਿ ਜਗਜੋਤ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਦਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਆਗੂ ਵੀ ਹਾਜਰ ਸਨ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?