ਚੱਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਚ ਆਸ਼ਕ ਮਸ਼ੂਕ ਹੋਏ ਥਪੜੋ-ਥਪੜੀ, ਕੁੜੀ ਨੇ ਛਡੀਆਂ ਚਪੇੜਾ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਮਾਰੇ ਮੁੱਕੇ, ਦੇਖੋ Video

25

ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ‘ਚ ਕਪਲ ਦਾ ਤਮਾਸ਼ਾ, ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਮਾਰੀਆ ਚਪੇੜਾ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਮੈਟਰੋ ਰੇਲ ‘ਚ ਸਫਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ‘ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਜੋੜੇ’ ‘ਚ ਅਚਾਨਕ ਦੋਹਾਂ ‘ਚ ਲੜਾਈ ਹੋ ਗਈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਝਗੜਿਆਂ ਤੋਂ ਥੱਪੜਾਂ ਅਤੇ ਮੁੱਕਿਆਂ ਤੱਕ ਵਧ ਗਈ। ਲੜਕੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਕਿ ਉਹ ਵੀ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਗਿਆ।

ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਕੁੜੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਲੜਕਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਹੁਣ ਲੋਕ ਇਸ ਕਲਿੱਪ ਨੂੰ ਵਟਸਐਪ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਹੋਰ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਯੂਜ਼ਰਸ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਪਿਆਰ ਹੈ… ਜਦਕਿ ਕਈ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਵਿਆਹ ਕਰਨਗੇ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ????????????

ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਕਲਿੱਪ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਮੈਟਰੋ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਗੇਟ ਕੋਲ ਖੜ੍ਹੇ ਹਨ। ਅਚਾਨਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮੁੱਕਾ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ-ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਹਨ! ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰ। ਮੁੰਡਾ ਵੀ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਚਲੋ ਇੱਥੋਂ… ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੜਕੀ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਉਹ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਥੱਪੜ ਮਾਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਥੱਪੜ ਮਾਰਦੇ ਹਨ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?