ਮੋਗਾ : ਲੜਕੀਆਂ ਲਈ ਇੱਕ ਰੋਜਾ ਗੁਰਮਤਿ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਲਗਾਈ

22

ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਨਿਆਂ ਸੀਨੀਅਰ ਸਕੈੰਡਰੀ ਸਕੂਲ , ਘੱਲ ਕਲਾਂ (ਮੋਗਾ) ਵਿਖੇ ਲੜਕੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ਖਸ਼ੀਅਤ ਉਸਾਰੀ ਸਬੰਧੀ ਇੱਕ ਰੋਜਾ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਲਾਈ ਗਈ । ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵਲੋ ਧਰਮ ਪ੍ਚਾਰ ਕਮੇਟੀ ਸ੍ਰੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸਾਹਿਬ ਵਲੋ ਭਾਈ ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਲੋਧੀ ਮੁੱਖ ਬੁਲਾਰੇ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ । ਅਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਨਾਲ ਸ਼ਖਸ਼ੀਅਤ ਉਸਾਰੀ , ਔਰਤ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦੀ ਚੇਤਨਤਾ ਸਬੰਧੀ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਸਾਂਝ ਪਾਈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆ ਨੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾ ਦੇ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵਕ ਸੋਨੀਆਂ ਕੌਰ ਪੰਜਾਬੀ ਕਮਿਊਂਨਟੀ ਹੈਲਥ ਸਰਵਿਸਿਸ ਪੰਜਾਬ ਨੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰਾ ਦੀ ਸਾਂਝ ਪਈ। ਅਤੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਵਾਲ ਜਵਾਬ ਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਧਰਮ ਪ੍ਚਾਰ ਕਮੇਟੀ ਵਲੋ ਮੈਡਲ ਦੇ ਕੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਨਮਾਨ ਭਾਈ ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਵਲੋ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ 64 ਲੜਕੀਆਂ ਨੇ ਭਾਗ ਲਿਆ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights