ਲਵਲੀ ਆਟੋ ਨਵੀਂ ਗੱਡੀ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨ ਪਹੁੰਚੇ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ

5

ਭੋਗਪੁਰ13 ਨਵੰਬਰ (ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ) ਭੋਗਪੁਰ ਲਵਲੀ ਆਟੋਜ਼ ਏਜੰਸੀ ਚ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਸਲੈਰੀਓ ਗੱਡੀ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨ ਲਈ ਚੀਫ ਗੈਸਟ ਵਜੋਂ ਪਹੁੰਚੇ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਨੇਤਾ ਸ੍ਰੀ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਨੂੰ ਲਵਲੀ ਏਜੰਸੀ ਦੇ ਮੁਖ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਨੇ ਬੋਲਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਸਦਕਾ ਹੀ ਸਾਡਾ ਦੇਸ਼ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਰਾਹ ਵੱਲ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਸਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, ਕੇ ਨਸ਼ਿਆਂ ਵਰਗੀਆਂ ਭੈੜੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਕੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਨ ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਸ਼ਵਨ ਭੱਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਰਾਕੇਸ਼ ਮਹਿਤਾ ,ਪਰਮਿੰਦਰ ਕਾਕਾ ,ਸੁਰਜੀਤ, ਰਵਿੰਦਰ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights