23 ਪੰਜਾਬ ਲੌੰਗੇਵਾਲ ਫੌਜ ਮਨਾਏਗੀ ਆਪਣਾ ਗੋਲਡਨ ਜੁਬਲੀ ਕੈਪਟਨ ਪੰਨੂ

15

ਤਰਨ ਤਾਰਨ 13 ਨਵੰਬਰ (ਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਵੜਿੰਗ)23 ਪੰਜਾਬ ਲੌੰਗੇਵਾਲਾ ਫੌਜ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਫੌਜੀ ਆਪਣੀ 5 ਦਸੰਬਰ 1971 ਨੂੰ ਹਿੰਦ ਪਾਕ ਯੁੱਗ ਵਿਚ ਜਿੱਤ ਦੇ ਜਸ਼ਨ ਵਜੋਂ 50 ਸਾਲ ਹੋਣ ਤੇ ਮਨਾਏਗੀ 5 ਦਸੰਬਰ 2021ਨੂੰ ਮੁਕੇਰੀਆਂ ਤੋਂ ਪਠਾਨਕੋਟ ਤਰਫ਼ 8 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਗੋਰਡਨ ਜੁਬਲੀ ਦਿਹਾੜਾ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ 23 ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕੈਪਟਨ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਪੰਨੂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਮੌਕੇ ਫੌਜ ਦੇ ਅਫਸਰ ਜੇ ਸੀ ਓ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਜਵਾਨ ਪਹੁੰਚਣਗੇ ਅਤੇ ਲੜਾਈ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਹੀਦ ਹੋਏ ਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਭੇਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਇਸ ਮੋਕੇ ਕੈਪਟਨ ਪਠਾਣੀਆਂ ਸੂਬੇਦਾਰ ਮੇਜਰ ਜਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਸੂਬੇ ਦਾਰ ਚਮਕੌਰ ਸਿੰਘ ਕੈਪਟਨ , ਹੋਲਦਾਰ ਰਣਬੀਰ ਸਿੰਘ ਹੌਲਦਾਰ ਕੇਵਲ ਸਿੰਘ ਹਾਜਰ ਸਨ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights