ਆਪ ਦੀ ਤਰੰਗਾ ਯਾਤਰਾ ਜਲੰਧਰ ਹਲਕਾ ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚੀਆਂ ਜਥਾ

14

ਭੋਗਪੁਰ 17 ਦਸੰਬਰ (ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ ) ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਤਰੰਗਾ ਯਾਤਰਾ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਗਰਾਵਾਲੀ ਕਿਸਾਨ ਵਿੰਗ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਹਲਕਾ ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਜਥਾ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਨੇ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਹੀ ਨਿਵੇਂਦੇ ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਵੰਸ,ਬਰਕਤ ਰਾਮ, ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਮੰਗਾ ਰਾਮ, ਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਾਕੂ, ਹਨੀਦਰ ਸਿੰਘ,ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਾਕਾ,ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਡਾ: ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ,ਰਘਵੀਰ ਸਿੰਘ,ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ,ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ, ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੇਵ,ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਟਾਂਡੀ, ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਧਰਮ ਸਿੰਘ, ਰਾਮੇਸ਼ ਚੰਦਰ, ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ,ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ,ਕਾਂਤਾ ਰਾਣੀ, ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ, ਉਰਮਲਾ ਦੇਵੀ ਕੌਸਲਰ,ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ, ਓਕਾਰ ਸਿੰਘ, ਹਰਅੰਮ੍ਰਿਤ ਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਜਸਵੀਰ ਸਿੰਘ ਸਾਰੇ ਹੀ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਆਗੂਆਂ ਦਾ ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਨੇ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

ਖਾਲਸਾ ਪੰਥ ਦੇ 325ਵੇਂ ਪ੍ਰਗਟ ਦਿਵਸ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਪਾਰਮਾ ਵੱਲੋਂ 20 ਅਪੈ੍ਰਲ ਨੂੰ ਤੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਬਾਬਾ ਲੱਖੀ ਸ਼ਾਹ ਵਣਜਾਰਾ ਸਿੱਖ ਸੈਂਟਰ ਪੋਨਤੇਕਰੋਣੇ (ਅਲੇਸਾਦਰੀਆ)ਵੱਲੋਂ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights