ਕਰਮਚਾਰੀ ਦਲ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਲਾਧੂਪੁਰ ਨੂੰ ਸਦਮਾ ਪਿਤਾ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ

15

ਸ਼ਾਹਪੁਰ ਕੰਢੀ 16 ਦਸੰਬਰ ( ਜੰਡੀਰ ) ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਲਾਧੂਪੁਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸ ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ ਲਾਧੂਪੁਰ 90 ਦੀ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਨਾਲ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ । ਸ ਗੁਰਬਚਨ ਸਿੰਘ ਬੱਬੇਹਾਲੀ ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ ਬਿੱਟੂ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਨਵਰ ਮਿੰਟੂ ਕਰਤਾਰ ਸਿੰਘ ਬੱਬਰੀ ਸ਼ੁਭਾਸ਼ ਠਾਕੁਰ ਹਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਦੇਬੀ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਮਟੌਰ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਿੰਘ ਭਿੰਡਰ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਪਾਹੜਾ ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਾਸ਼ਤੀਵਾਲ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਾ ਸੁਲੱਖਣ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਗੁਰਿਇੱਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ, ਜੋਰਾਵਰ ਸਿੰਘ ਲੰਬੜਦਾਰ, ਨਿਰਮਲ ਸਿੰਘ ਲਾਧੂਪੁਰ ਸਰਪੰਚ, ਰਘਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਰਪੰਚ, ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ, ਕਮਲਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਪੀਏ, ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਬੁੱਢਾ ਕੋਟ, ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਜੰਡੀਰ ਆਦਿ ਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਦੁੱਖ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?