ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਕਪੂਰਥਲਾ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਇੱਕ ਇਮਾਨਦਾਰ,ਬੇਦਾਗ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸੇਵਕ ਉਮੀਦਵਾਰ,ਉਮੇਸ਼ ਸ਼ਾਰਦਾ

6

“ਭਾਜਪਾ ਨਸ਼ਾਖੋਰੀ,ਮਾਫੀਆ ਰਾਜ ਅਤੇ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰੇਗੀ-ਪਾਸੀ

ਕਪੂਰਥਲ 28 ਜਨਵਰੀ 2022 (ਨਜ਼ਰਾਨਾ ਨਿਊਜ਼ ਨੈੱਟਵਰਕ ) ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਹਲਕਾ ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਦਫਤਰ ਵਿਖੇ ਜ਼ਿਲਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੇਸ਼ ਪਾਸੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ,ਜਿਸ ਵਿਚ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੂਬਾਈ ਆਗੂਆਂ,ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕੀਤੀ।ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਨੇ ਇੱਕ ਅਵਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਜਿਤਾ ਕੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸੰਕਲਪ ਲਿਆ।ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੇਸ਼ ਪਾਸੀ ਨੇ ਹਾਜ਼ਰ ਸਾਰੇ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਸੀ ਮੱਤਭੇਦ ਭੁਲਾਕੇ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਲੋਕ ਭਲਾਈ ਨੀਤੀਆਂ ਨੂੰ ਘਰ-ਘਰ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ।ਪਾਸੀ ਨੇ ਸਮੂਹ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਤੇ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਲਈ ਲਾਮਬੰਦ ਹੋਣ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੰਗਠਨ ਹੀ ਇਸ ਦੀ ਰੂਹ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ ਸੰਕਲਪ ਲੈਕੇ ਹਰ ਇੱਕ ਬੂਥ ਪੱਧਰ ਤੇ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ-ਪ੍ਰਸਾਰ ਕਰ ਮਜਬੂਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਮੰਡਲ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ।ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਵਰਕਰ ਜੁੱਟ ਜਾਣ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੰਗਠਨਾਤਮਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਮਜਬੂਤੀ ਲਈ ਹਰ ਇੱਕ ਵਰਕਰ ਨੂੰ ਜਨਤਾ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।ਪਾਸੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਹੈ।ਬੈਠਕ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਦੇ ਭਾਜਪਾ ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਮੈਂਬਰ ਉਮੇਸ਼ ਸ਼ਾਰਦਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਫੈਲੇ ਡਰਗਸ,ਮਾਫਿਆ ਰਾਜ ਅਤੇ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਹੀ ਖਤਮ ਕਰੇਗੀ।ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕ ਹੁਣ ਕਲਹ ਵਿੱਚ ਫਸਕੇ ਟੁਕੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਿਖਰੀ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਣਗੇ।ਉਥੇ ਹੀ,ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਅਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਵੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕ ਨਿਰਾਸ਼ ਹਨ।ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਭਾਜਪਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਸ਼ਾ,ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਅਤੇ ਮਾਫਿਆ ਮੁਕਤ ਪੰਜਾਬ ਬਣਾਏਗੀ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਕਪੂਰਥਲਾ ਹਲਕੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਈਮਾਨਦਾਰ,ਬੇਦਾਗ ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਜਨਤਾ ਦੇ ਦੁੱਖ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣਾ ਵਾਲਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦਿੱਤਾ।ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਜੇਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿਰੋਧੀ ਦਲ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਦੀ ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਬਣ ਕੇ ਸੂਬੇ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਲੈ ਜਾਣ ਦੇ ਬਜਾਏ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਅਤੇ ਆਤਮਨਿਰਭਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਨੀਤੀ ਤੋਂ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਉਣ।ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀ ਦਲ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਚੋਣ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਨਾਲ ਮੁਫਤ ਦੇ ਡੰਕੇ ਵਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।ਮੁਫਤ ਦੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਮੇਹਨਤੀ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਲੰਗੜਾ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਅਗਲੀ ਪੀੜ੍ਹੀ ਨੂੰ ਵੀ ਆਤਮਨਿਰਭਰ ਬਣਨੋਂ ਰੋਕਣ ਦੀ ਸਾਜਿਸ਼ ਹੈ,ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਪੰਜਾਬ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕਮਜੋਰ ਹੋਵੇਗਾ।ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਆਉਣ ਤੇ ਸੂਬੇ ਦੇ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਤਮਨਿਰਭਰ ਅਤੇ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀਆਂ ਨੀਤੀਆਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।ਬਿਜਲੀ,ਪਾਣੀ,ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ,ਇੰਟਰਨੇਟ,ਸਿਹਤ,ਸਿੱਖਿਆ ਆਦਿ ਜਨ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਨਾਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਰਥਕ ਪਹੁੰਚ ਦੇ ਅੰਦਰ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਣਿਆ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਰੂਰੀ ਹਨ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਮਨੂ ਧੀਰ,ਯੱਗ ਦੱਤ ਐਰੀ, ਪਰਸ਼ੋਤਮ ਪਾਸੀ,ਸ਼ਾਮ ਸੁੰਦਰ ਅਗਰਵਾਲ(ਸਾਰੇ ਭਾਜਪਾ ਸੂਬਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਮੈਂਬਰ)ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੇਤਨ ਸੂਰੀ,ਐਡਵੋਕੇਟ ਚੰਦਰ ਸੇਖਰ, ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਯੂਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ,ਅਸ਼ੋਕ ਮਾਹਲਾ,ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰੈਸ ਸਕੱਤਰ ਰਾਕੇਸ਼ ਗੁਪਤਾ,ਕੁਸੁਮ ਪਸਰੀਚਾ,ਆਭਾ ਆਨੰਦ, ਰਿੰਪੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਧਰਮਪਾਲ ਮਹਾਜਨ, ਬੌਬੀ ਮਲਹੋਤਰਾ,ਪਵਨ ਧੀਰ,ਅਸ਼ਵਨੀ ਤੁਲੀ, ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਲੇਰ,ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਲੱਕੀ ਸਰਪੰਚ, ਸ਼ਤੀਸ਼ ਨਾਹਰ, ਗੁਰਮੀਤ ਲਾਲ ਬਿੱਟੂ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights