ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਭੋਗਪੁਰ ਅਤੇ ਡਿੱਪਟੀ ਕੈਲਾਸ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਭੋਗਪੁਰ ਵਿੱਚ ਕੱਢਿਆ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਾਰਚ

19

ਭੋਗਪੁਰ 30 ਅਪ੍ਰੈਲ ( ਜੰਡੀਰ ) ਡਿੱਪਟੀ ਕੈਲਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਭੋਗਪੁਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਇਲਾਕਾ ਭੋਗਪੁਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਾਰਚ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ।ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਭੋਗਪੁਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕੇ ਸਭ ਨੇ ਭਾਈਚਾਰਾ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਭ ਨੇ ਰਲ ਮਿਲਕੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਅਗੇ ਵਧਣਾ ਹੈ, ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਹਲਕਾ ਆਦਮਪੁਰ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਵੀ ਪੁਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਹਲਕਾ ਆਦਮਪੁਰ ਦਾ ਭਾਈਚਾਰਾ ਸਦਾ ਕਾਇਮ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਾਇਮ ਹੀ ਰਹੇਗਾ, ਭੱਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੀਆ ਚਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਉਣਾ, ਸਭ ਨੇ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਰੈਹਣਾ ਹੈ ਇਸ ਮੁਕੇ ਤੇ ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੱਗਰਾਵਾਲੀ ਜੁਆਇੰਟ ਸੈਕਟਰੀ ਪੰਜਾਬ, ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ ਸਹਿਰੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਭੋਗਪੁਰ,ਦੇਵ ਮਨੀ ਚੇਂਜਰ, ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਮਨਕੋਟੀਆ ਅਤੇ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜਮ ਹਾਜਿਰ ਸਨ|

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?