Home » ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ » ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲ ਕੇਸ ‘ਚ ਨਵਾਂ ਅਪਡੇਟ, ਬੋਲੇਰੋ ਗੱਡੀ ‘ਚ ਸਨ ਸੋਨੀਪਤ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ਾਰਪ ਸ਼ੂਟਰ

ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲ ਕੇਸ ‘ਚ ਨਵਾਂ ਅਪਡੇਟ, ਬੋਲੇਰੋ ਗੱਡੀ ‘ਚ ਸਨ ਸੋਨੀਪਤ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ਾਰਪ ਸ਼ੂਟਰ

32

ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲ ਕਾਂਡ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਗਈ ਬੋਲੈਰੋ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਤੇਲ ਪਾਉਂਦੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਏ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ‘ਚੋਂ ਇਕ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸੋਨੀਪਤ ਦੇ ਗੜ੍ਹੀ ਸਿਸਾਨਾ ਪਿੰਡ ਦਾ ਬਦਨਾਮ ਬਦਮਾਸ਼ ਪ੍ਰਿਅਵਰਤ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਦੂਜਾ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਜੈਂਤੀ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਸਰਸਾ ਪਿੰਡ ਦਾ ਅੰਕਿਤ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
ਇਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਹੱਤਿਆਕਾਂਡ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਹੈ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਲਈ ਸੋਨੀਪਤ ‘ਚ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਾਤਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ‘ਚ ਸਥਾਨਕ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੋਨੀਪਤ ਪੁਲਸ ਵੀ ਅਲਰਟ ‘ਤੇ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੁਲਸ ਹਾਲੇ ਵੀ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਤੋਂ ਮਿਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਨਪੁੱਟ ਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਐਸਪੀ ਹਿਮਾਂਸ਼ੂ ਗਰਗ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਕੱਠੀ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲੇਆਮ ਦੀਆਂ ਤਾਰਾਂ ਹੁਣ ਫਤਿਹਾਬਾਦ ਰਾਹੀਂ ਸੋਨੀਪਤ ਨਾਲ ਜੁੜ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਲਾਰੈਂਸ ਗੈਂਗ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਬਦਨਾਮ ਕਾਲਾ ਜਥੇਦਾਰ ਵੀ ਸੋਨੀਪਤ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਲਾਰੈਂਸ ਨਾਲ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਤਿਹਾੜ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਹੈ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਰੇਕੀ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਬੋਲੈਰੋ ਕਾਰ ‘ਚ ਸਵਾਰ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਹੀ ਲੱਗਾ ਹੈ। ਕਤਲ ਦੇ ਸਮੇਂ ਇਹ ਗੱਡੀ ਵੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਬੋਲੈਰੋ ਫਤਿਹਾਬਾਦ ਦੇ ਪਿੰਡ ਭੀਰਦਾਨਾ ਦੇ ਪਵਨ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿਅਵ੍ਰਤਾ ਅਤੇ ਅੰਕਿਤ ਕਤਲ ਤੋਂ ਚਾਰ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ 25 ਮਈ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਏ ਸਨ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸੋਨੀਪਤ ਪੁਲਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਾਂਚ ‘ਚ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?