ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਨੇ  ਬੀਜੇਪੀ ਨਾਲੋਂ ਸੱਚੇ ਦਿਲੋਂ ਗਠਜੋੜ ਤੋੜਿਆ ਹੈ  ਤਾਂ ਬੀਜੇਪੀ ਦੇ ਲੀਡਰ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰੇ  : ਭੱਟੀ –  ਸਗਰਾਂਵਾਲੀ                                     

12

                                                               ਭੋਗਪੁਰ 31ਅਗਸਤ ( ਸੁੱਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ ) ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਭੋਗਪੁਰ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਬੈਠਕ ਭੋਗਪੁਰ ਵਿਖੇ ਕੀਤੀ ਗਈ,  ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੱਗਰਾਂਵਾਲੀ,  ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ, ਦੇਵ ਮਨੀ ਭੋਗਪੁਰ  ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਅਤੇ ਹੋਰ  ਭੋਗਪੁਰ  ਇਲਾਕੇ ਤੋਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨਾਲ ਸਵੰਬਤ ਮੈਂਬਰ  ਨਾਲ ਡਿਸਕਸ ਕੀਤੀ ਗਈ,  ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੱਗਰਾਂਵਾਲੀ ਅਤੇ ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਜੋ ਕਿ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਵਰਕਰ ਹਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 2022 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਰਕਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਪਿੰਡ-ਪਿੰਡ ਜਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਗਰੂਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਖੱਟਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਉਪਰ  ਕੀਤੇ ਗਏ ਤਸ਼ੱਦਦ  ਦੀ ਸਖਤ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ ਨਿਖੇਧੀ ਕੀਤੀ ਹੈ,  ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕੇ ਬੀ ਜੇ ਪੀ ਦੀ ਖੱਟਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਉੱਪਰ ਲਾਠੀਚਾਰਜ ਕਰਕੇ ਸਖਤ ਕਿਸਾਨ ਵਿਰੋਧੀ ਹੋਣ ਦਾ ਸਬੂਤ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,  ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ  ਜੀਤ ਲਾਲ ਭੱਟੀ ਅਤੇ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੱਗਰਾਂਵਾਲੀ ਨੇ  ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਉੱਪਰ ਉਂਗਲ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ  ਕਿ ਜੇ ਕਰ ਬਾਕਿ ਹੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਨੇ  ਸੱਚੇ ਦਿਲ ਤੋਂ ਬੀਜੇਪੀ ਦੇ ਨਾਲੋਂ  ਗੱਠਜੋੜ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ  ਤਾਂ ਫਿਰ  ਅਕਾਲੀਦੱਲ ਬੀਜੇਪੀ ਦੇ ਲੀਡਰ ਅਕਾਲੀਦੱਲ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ  ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰੇ ਭੋਲੇ ਭਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ  ਹਨੇਰੇ ਵਿਚ ਨਾ ਰੱਖੇ  ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ  ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਹੋਰ ਵਰਕਰ ਵੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights