ਟਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਮਾਸਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਬਨਾਈ ਜਾਵੇ ਯਕੀਨੀ -ਦਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ

22
ਟਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਅਵੇਹਲਨਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਾਰ ਚਾਲਕ ਦਾ ਚਲਾਨ ਕੱਟਦੇ ਹੋਏ ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਦਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਤੇ ਏ ਐਸ ਆਈ ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ

ਕਰਤਾਰਪੁਰ 7 ਜੁਲਾਈ, ਨਾਹਰ, ਟਰੈਫਿਕ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਇੰਚਾਰਜ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਜਲੰਧਰ ਦਿਹਾਤੀ ਦਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਏ ਐਸ ਆਈ ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਵਲੋੰ ਟਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਕੋਵਿਡ 19 ਕਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਜਾਗਰੂਕ ਸਬੰਧੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚੈਕਿੰਗ ਅਭਿਆਨ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਇੰਚਾਰਜ ਟਰੈਫਿਕ ਪੁਲਿਸ ਦਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਡਰਾਇਵਰ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਮਾਸਕ ਅਤੇ ਰਿਫਲੈਕਟਰ ਭੇਟ ਅਤੇ ਟਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿੱਕੇ ਟੰਗਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਚਲਾਨ ਵੀ ਕੱਟੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਅਪੀਲ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੜਕੀ ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਲਈ ਜਿੱਥੇ ਟਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਉਥੇ ਕੋਵਿਡ ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਬਚਾਅ ਲਈ ਵੀ ਮਾਸਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵੀ ਯਕੀਨੀ ਬਨਾਉਂਣ ਸਾਡਾ ਫਰਜ ਹੈ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?