ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਨਾਲ ਪੰਗਾ, IT ਸੈੱਲ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਬਿਆਨ ਹਟਾਏ

5

ਪੰਜਾਬਰਾਜਨੀਤੀ / By Bureau Report

ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਤਾਜਪੋਸ਼ੀ ਦੇ ਦਿਨ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ‘ਤੇ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ’ ਤੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ, ਪਰ ਹੁਣ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚਾ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ ਸੱਤਿਆਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਤਿੰਨੋਂ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨ ਰੱਦ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਈ ਟੀ ਸੈੱਲ ਨੇ ਹੁਣ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪਿਆਸਾ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨੀ ਨੂੰ ਖੂਹ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਪਸ਼ਟੀਕਰਨ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਟੀਮ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਸਪੋਰਟ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਪੇਜਾਂ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਜੋ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਨੂੰ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੋਲਣ ਵਾਲੇ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਹਿੱਸੇ ਤੋਂ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਚਮਕੌਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿਚ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿਚ ਇਹ ਵੀ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸਾਨ ਬੁਲਾਉਣ ਤਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨੰਗੇ ਪੈਰ ਜਾਣਗੇ। ਇਹ ਵੀ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਸਾਨੀ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਮੰਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ ਕਿ ਉਹ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਮੁਖੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਕਿਸਾਨੀ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਰਾਜਾਂ ਦੀ ਸਾਰੀ ਤਾਕਤ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights