2022 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਵਿਚ   ਅਹਿਮ ਰੋਲ ਅਦਾ ਕਰਨਗੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ-ਪੁਨੀਤ ਪੈਂਟਾ     

12

                                                               ਸ਼ਾਹਪੁਰਕੰਢੀ 2 ਸਤੰਬਰ (ਸੁੱਖਵਿੰਦਰ ਜੰਡੀਰ) ਪੁਨੀਤ ਪੈਂਟਾ  ਪੰਜਾਬ ਟਰੇਡਰਜ਼ ਬੋਰਡ ਚੇਅਰਮੈਨ ਨੇ ਮਾਝੇ ਦੇ ਜਰਨੈਲ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ  ਨਾਲ  ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਕੇ ਸੁਜਾਨਪੁਰ ਹਲਕੇ ਦੇ ਮਸਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਪਨੀਤ ਪੈਂਟਾ ਸੈਣੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਝੇ ਦੇ ਜਰਨੈਲ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ  ਨੇ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਦੇ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸੁਜਾਨਪੁਰ ਹਲਕੇ ਦੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਕੰਮ ਕਰਵਾਏ ਹਨ,  ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਹਲਕੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਵੀ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਲਈ ਦਿਲੋਂ ਪਿਆਰ ਹੈ, ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਨਾਲ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ  ਮੁੱਦਿਆਂ  ਬਾਰੇ ਵੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ, ਮੁਕਤੇਸ਼ਵਰ ਧਾਮ  ਨੂੰ ਬਚਾਉਣਾ,  ਬੈਰਾਜ਼ ਓਸਤੀਆਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਦੇਣਾ, ਧਾਰ ਬਲਾਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਪਾਣੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ,  ਆਦਿ  ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ  ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਨੀਤ ਪੋੇਂਟਾ ਦੇ ਨਾਲ  ਹੋਰ ਆਗੂ ਵੀ ਹਾਜਰ ਸਨ

Gurbhej Singh Anandpuri
Author: Gurbhej Singh Anandpuri

ਮੁੱਖ ਸੰਪਾਦਕ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

FOLLOW US

TRENDING NEWS

Advertisement

GOLD & SILVER PRICE

× How can I help you?
Verified by MonsterInsights